Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Laredo dhidi ya Burgos

Copa del Rey · Alh, 29 Okt, 22:00

Updated Wed, Oct 14, 2026 00:47 EAT
Copa del Rey logo Copa del Rey Inasubiri
Laredo Laredo logo
vs
Burgos logo Burgos
Ijayo FIRST ROUND
136%Nyumbani X22%Sare 242%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 42%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Laredo dhidi ya Burgos

Chaguo KuuUshindi wa Burgos
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaAlh, 29 Okt, 22:00
Uhakika42%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Oct 7, 2026 00:00 EAT.

Laredo imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burgos ikishinda mechi 3 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Laredo nyumbani na 90% kwa Burgos ugenini. Laredo imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Burgos ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 22% na ushindi wa ugenini 42%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Burgos kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Burgos

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 42% ★★☆☆☆
Ushindi wa Laredo36%
Sare22%
Ushindi wa Burgos42%
Over 2.5 Goals Hapana 73% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 42% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LaredoHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BurgosL W W WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 90%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Laredo imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Burgos ikishinda mechi 3 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 46% kwa Laredo nyumbani na 90% kwa Burgos ugenini. Laredo imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Burgos ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 22% na ushindi wa ugenini 42%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Burgos kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Laredo dhidi ya Burgos

Utabiri wa mechi ya Laredo dhidi ya Burgos ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Burgos kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 42%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Laredo una uwezekano wa 36%, sare 22%, na ushindi wa Burgos 42%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe