Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wealdstone dhidi ya Worthing

FA Cup · Jmos, 17 Okt, 17:00 · St Georges Stadium, Ruislip

Updated Sat, Oct 17, 2026 22:07 EAT
FA Cup logo FA Cup Ushindi
Wealdstone Wealdstone logo
3-0
Worthing logo Worthing
Muda Kamili 4TH ROUND QUALIFYING St Georges Stadium
142%Nyumbani X23%Sare 236%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 42%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wealdstone dhidi ya Worthing

Chaguo KuuUshindi wa Wealdstone
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 17 Okt, 17:00
Uhakika42%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Oct 7, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Wealdstone imeshinda mechi 2 kati ya 3 za mwisho zilizorekodiwa, huku Worthing ikishinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Wealdstone nyumbani na 50% kwa Worthing ugenini. Wealdstone imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.67, huku Worthing ikifunga 2.75 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 42%, sare 23% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wealdstone kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Wealdstone

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 42% ★★☆☆☆
Ushindi wa Wealdstone42%
Sare23%
Ushindi wa Worthing36%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 42% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 42% Final score: 3-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WealdstoneL W WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa WorthingL W W DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 2.75Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Wealdstone imeshinda mechi 2 kati ya 3 za mwisho zilizorekodiwa, huku Worthing ikishinda mechi 2 kati ya 4 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Wealdstone nyumbani na 50% kwa Worthing ugenini. Wealdstone imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.67, huku Worthing ikifunga 2.75 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 42%, sare 23% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wealdstone kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 3-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wealdstone dhidi ya Worthing

Utabiri wa mechi ya Wealdstone dhidi ya Worthing ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Wealdstone kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 42%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wealdstone una uwezekano wa 42%, sare 23%, na ushindi wa Worthing 36%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe