Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya KISPED Queens dhidi ya Lowland Starlets

FKF Women's National Super League · Jpl, 18 Okt, 13:00 · Moi Stadium, Kisumu

Updated Mon, Oct 12, 2026 05:09 EAT
FKF Women's National Super League logo FKF Women's National Super League Inasubiri
KISPED Queens KISPED Queens logo
vs
Lowland Starlets logo Lowland Starlets
Ijayo LEAGUE PHASE Moi Stadium, Kisumu
149%Nyumbani X28%Sare 223%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 49%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za KISPED Queens dhidi ya Lowland Starlets

Chaguo KuuUshindi wa KISPED Queens
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 18 Okt, 13:00
Uhakika49%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Oct 7, 2026 00:00 EAT.

KISPED Queens imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lowland Starlets ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. KISPED Queens imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Lowland Starlets ikifunga 0.00 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, KISPED Queens ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Lowland Starlets ikiwa nafasi ya 9 na alama 0 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 49%, sare 28% na ushindi wa ugenini 23%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa KISPED Queens kwa kiwango cha uhakika cha 49%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa KISPED Queens

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 49% ★★☆☆☆
Ushindi wa KISPED Queens49%
Sare28%
Ushindi wa Lowland Starlets23%
Over 2.5 Goals Hapana 58% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 33% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 49% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa KISPED QueensHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Lowland StarletsLAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 0.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo12 / 9Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

KISPED Queens imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lowland Starlets ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. KISPED Queens imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Lowland Starlets ikifunga 0.00 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, KISPED Queens ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Lowland Starlets ikiwa nafasi ya 9 na alama 0 baada ya mechi 1. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 49%, sare 28% na ushindi wa ugenini 23%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa KISPED Queens kwa kiwango cha uhakika cha 49%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya KISPED Queens dhidi ya Lowland Starlets

Utabiri wa mechi ya KISPED Queens dhidi ya Lowland Starlets ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa KISPED Queens kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 49%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa KISPED Queens una uwezekano wa 49%, sare 28%, na ushindi wa Lowland Starlets 23%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe