Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Akron dhidi ya Zenit

Russia Premier League · Ijm, 18 Okt, 18:00

Updated Sat, Oct 24, 2026 00:00 EAT
Russia Premier League logo Russia Premier League Ushindi
Akron Akron logo
0-5
Zenit logo Zenit
Muda Kamili Siku ya Mechi 12 Solidarnost Samara Arena
133%Nyumbani X20%Sare 246%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Akron dhidi ya Zenit

Chaguo KuuUshindi wa Zenit
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaIjm, 18 Okt, 18:00
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Akron imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Zenit ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Akron nyumbani na 70% kwa Zenit ugenini. Akron imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku Zenit ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Akron ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 35 baada ya mechi 30, huku Zenit ikiwa nafasi ya 2 na alama 66 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 20% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Zenit kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Zenit

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Akron33%
Sare20%
Ushindi wa Zenit46%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-5 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Final score: 0-5
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AkronW D L W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa ZenitW W W W LAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 70%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.40 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo9 / 2Alama 35 dhidi ya alama 66

Sababu ya Utabiri

Akron imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Zenit ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Akron nyumbani na 70% kwa Zenit ugenini. Akron imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku Zenit ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Akron ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 35 baada ya mechi 30, huku Zenit ikiwa nafasi ya 2 na alama 66 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 20% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Zenit kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Akron 1 wins, Zenit 2 wins, 0 draws in last 3 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 0-5 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Akron dhidi ya Zenit

Utabiri wa mechi ya Akron dhidi ya Zenit ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Zenit kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Akron una uwezekano wa 33%, sare 20%, na ushindi wa Zenit 46%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe