Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya FC Rostov dhidi ya Dynamo

Russia Premier League · Jpl, 2 Mac, 19:30

Updated Sun, Oct 25, 2026 00:00 EAT
Russia Premier League logo Russia Premier League Kipigo
FC Rostov FC Rostov logo
1-1
Dynamo logo Dynamo
Muda Kamili Siku ya Mechi 19 Rostov Arena
132%Nyumbani X23%Sare 246%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za FC Rostov dhidi ya Dynamo

Chaguo KuuUshindi wa Dynamo
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 2 Mac, 19:30
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

FC Rostov imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Dynamo ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa FC Rostov nyumbani na 40% kwa Dynamo ugenini. FC Rostov imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.50, huku Dynamo ikifunga 1.80 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, FC Rostov ipo nafasi ya 8 ikiwa na alama 39 baada ya mechi 30, huku Dynamo ikiwa nafasi ya 5 na alama 56 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 23% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Dynamo kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Dynamo

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa FC Rostov32%
Sare23%
Ushindi wa Dynamo46%
Over 2.5 Goals Hapana 77% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FC RostovD W L L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa DynamoL W W W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo8 / 5Alama 39 dhidi ya alama 56

Sababu ya Utabiri

FC Rostov imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Dynamo ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa FC Rostov nyumbani na 40% kwa Dynamo ugenini. FC Rostov imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.50, huku Dynamo ikifunga 1.80 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, FC Rostov ipo nafasi ya 8 ikiwa na alama 39 baada ya mechi 30, huku Dynamo ikiwa nafasi ya 5 na alama 56 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 23% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Dynamo kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

FC Rostov 0 wins, Dynamo 1 wins, 2 draws in last 3 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya FC Rostov dhidi ya Dynamo

Utabiri wa mechi ya FC Rostov dhidi ya Dynamo ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Dynamo kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa FC Rostov una uwezekano wa 32%, sare 23%, na ushindi wa Dynamo 46%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe