Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya FC Rostov dhidi ya Akron

Russia Premier League · Ijm, 9 Okt, 19:30

Updated Sun, Oct 25, 2026 00:00 EAT
Russia Premier League logo Russia Premier League Ushindi
FC Rostov FC Rostov logo
1-0
Akron logo Akron
Muda Kamili Siku ya Mechi 10 Rostov Arena
143%Nyumbani X27%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za FC Rostov dhidi ya Akron

Chaguo KuuUshindi wa FC Rostov
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 9 Okt, 19:30
Uhakika43%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

FC Rostov imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Akron ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa FC Rostov nyumbani na 10% kwa Akron ugenini. FC Rostov imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.50, huku Akron ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, FC Rostov ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 12 baada ya mechi 11, huku Akron ikiwa nafasi ya 10 na alama 12 baada ya mechi 12. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 27% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FC Rostov kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa FC Rostov

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa FC Rostov43%
Sare27%
Ushindi wa Akron30%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-0 · Won
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Final score: 1-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FC RostovD W L L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AkronW D L W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo12 / 10Alama 12 dhidi ya alama 12

Sababu ya Utabiri

FC Rostov imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Akron ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa FC Rostov nyumbani na 10% kwa Akron ugenini. FC Rostov imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.50, huku Akron ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, FC Rostov ipo nafasi ya 12 ikiwa na alama 12 baada ya mechi 11, huku Akron ikiwa nafasi ya 10 na alama 12 baada ya mechi 12. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 27% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FC Rostov kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

FC Rostov 2 wins, Akron 0 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 1-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya FC Rostov dhidi ya Akron

Utabiri wa mechi ya FC Rostov dhidi ya Akron ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa FC Rostov kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa FC Rostov una uwezekano wa 43%, sare 27%, na ushindi wa Akron 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe