Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya FC Orenburg dhidi ya Baltika

Russia Premier League · Jmos, 21 Nov, 13:00 · Gazovik Stadium, Orenburg

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:35 EAT
Russia Premier League logo Russia Premier League Inasubiri
FC Orenburg FC Orenburg logo
vs
Baltika logo Baltika
Ijayo Siku ya Mechi 15 Gazovik Stadium
140%Nyumbani X28%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za FC Orenburg dhidi ya Baltika

Chaguo KuuUshindi wa FC Orenburg
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 21 Nov, 13:00
Uhakika40%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT.

FC Orenburg imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Baltika ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa FC Orenburg nyumbani na 40% kwa Baltika ugenini. FC Orenburg imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.10, huku Baltika ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, FC Orenburg ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 11, huku Baltika ikiwa nafasi ya 7 na alama 13 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 28% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FC Orenburg kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa FC Orenburg

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa FC Orenburg40%
Sare28%
Ushindi wa Baltika32%
Over 2.5 Goals Hapana 69% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FC OrenburgD W D L DAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BaltikaD D L D LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 7Alama 13 dhidi ya alama 13

Sababu ya Utabiri

FC Orenburg imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Baltika ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa FC Orenburg nyumbani na 40% kwa Baltika ugenini. FC Orenburg imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.10, huku Baltika ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, FC Orenburg ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 13 baada ya mechi 11, huku Baltika ikiwa nafasi ya 7 na alama 13 baada ya mechi 11. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 28% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa FC Orenburg kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya FC Orenburg dhidi ya Baltika

Utabiri wa mechi ya FC Orenburg dhidi ya Baltika ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa FC Orenburg kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa FC Orenburg una uwezekano wa 40%, sare 28%, na ushindi wa Baltika 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe