Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Universitatea Craiova dhidi ya FSV Mainz 05

UEFA Conference League · Alh, 27 Nov, 20:45

Updated Mon, Oct 26, 2026 00:00 EAT
UEFA Conference League logo UEFA Conference League Inasubiri
Universitatea Craiova Universitatea Craiova logo
1-0
FSV Mainz 05 logo FSV Mainz 05
Muda Kamili LEAGUE STAGE - 4 Stadionul Ion Oblemenco
143%Nyumbani X23%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Universitatea Craiova dhidi ya FSV Mainz 05

Chaguo KuuUshindi wa Universitatea Craiova
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaAlh, 27 Nov, 20:45
Uhakika43%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Universitatea Craiova imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku FSV Mainz 05 ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Universitatea Craiova nyumbani na 70% kwa FSV Mainz 05 ugenini. Universitatea Craiova imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.00, huku FSV Mainz 05 ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Universitatea Craiova ipo nafasi ya 25 ikiwa na alama 7 baada ya mechi 6, huku FSV Mainz 05 ikiwa nafasi ya 7 na alama 13 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 23% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Universitatea Craiova kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Universitatea Craiova

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Universitatea Craiova43%
Sare23%
Ushindi wa FSV Mainz 0534%
Over 2.5 Goals Hapana 74% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Universitatea CraiovaW D L D WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa FSV Mainz 05L W L W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 70%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 2.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo25 / 7Alama 7 dhidi ya alama 13

Sababu ya Utabiri

Universitatea Craiova imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku FSV Mainz 05 ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Universitatea Craiova nyumbani na 70% kwa FSV Mainz 05 ugenini. Universitatea Craiova imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.00, huku FSV Mainz 05 ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Universitatea Craiova ipo nafasi ya 25 ikiwa na alama 7 baada ya mechi 6, huku FSV Mainz 05 ikiwa nafasi ya 7 na alama 13 baada ya mechi 6. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 23% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Universitatea Craiova kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Universitatea Craiova 1 wins, FSV Mainz 05 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Universitatea Craiova dhidi ya FSV Mainz 05

Utabiri wa mechi ya Universitatea Craiova dhidi ya FSV Mainz 05 ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Universitatea Craiova kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Universitatea Craiova una uwezekano wa 43%, sare 23%, na ushindi wa FSV Mainz 05 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe