Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Golden Arrows U23 dhidi ya Stellenbosch U23

Diski Challenge · Jmos, 3 Apr, 11:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Diski Challenge logo Diski Challenge Inasubiri
Golden Arrows U23 Golden Arrows U23 logo
vs
Stellenbosch U23 logo Stellenbosch U23
Ijayo Siku ya Mechi 24 Sugar Ray Xulu Stadium
160%Nyumbani X20%Sare 220%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 60%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Golden Arrows U23 dhidi ya Stellenbosch U23

Chaguo KuuUshindi wa Golden Arrows U23
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 3 Apr, 11:00
Uhakika60%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Golden Arrows U23 imeshinda mechi 3 kati ya 4 za mwisho zilizorekodiwa, huku Stellenbosch U23 ikishinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Golden Arrows U23 nyumbani na 4% kwa Stellenbosch U23 ugenini. Golden Arrows U23 imefunga wastani wa mabao 3.25 na kuruhusu 1.50, huku Stellenbosch U23 ikifunga 1.33 na kuruhusu 2.33 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Golden Arrows U23 ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 9 baada ya mechi 4, huku Stellenbosch U23 ikiwa nafasi ya 13 na alama 3 baada ya mechi 3. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 60%, sare 20% na ushindi wa ugenini 20%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Golden Arrows U23 kwa kiwango cha uhakika cha 60%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Golden Arrows U23

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 60% ★★★★☆
Ushindi wa Golden Arrows U2360%
Sare20%
Ushindi wa Stellenbosch U2320%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 60% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Golden Arrows U23W W W LAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Stellenbosch U23W L LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao3.25 - 1.33Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 13Alama 9 dhidi ya alama 3

Sababu ya Utabiri

Golden Arrows U23 imeshinda mechi 3 kati ya 4 za mwisho zilizorekodiwa, huku Stellenbosch U23 ikishinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Golden Arrows U23 nyumbani na 4% kwa Stellenbosch U23 ugenini. Golden Arrows U23 imefunga wastani wa mabao 3.25 na kuruhusu 1.50, huku Stellenbosch U23 ikifunga 1.33 na kuruhusu 2.33 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Golden Arrows U23 ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 9 baada ya mechi 4, huku Stellenbosch U23 ikiwa nafasi ya 13 na alama 3 baada ya mechi 3. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 60%, sare 20% na ushindi wa ugenini 20%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Golden Arrows U23 kwa kiwango cha uhakika cha 60%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Golden Arrows U23 dhidi ya Stellenbosch U23

Utabiri wa mechi ya Golden Arrows U23 dhidi ya Stellenbosch U23 ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Golden Arrows U23 kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 60%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Golden Arrows U23 una uwezekano wa 60%, sare 20%, na ushindi wa Stellenbosch U23 20%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe