Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Vasco da Gama dhidi ya Luthuli Brigades

Cup · Ijm, 6 Feb, 20:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Cup logo Cup Ushindi
Vasco da Gama Vasco da Gama logo
4-1
Luthuli Brigades logo Luthuli Brigades
Muda Kamili ROUND OF 32 Coetzenburg Stadium
159%Nyumbani X26%Sare 215%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 59%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Vasco da Gama dhidi ya Luthuli Brigades

Chaguo KuuUshindi wa Vasco da Gama
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 6 Feb, 20:00
Uhakika59%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Vasco da Gama imeshinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho zilizorekodiwa, huku Luthuli Brigades ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Vasco da Gama nyumbani na 4% kwa Luthuli Brigades ugenini. Vasco da Gama imefunga wastani wa mabao 1.33 na kuruhusu 1.00, huku Luthuli Brigades ikifunga 1.00 na kuruhusu 4.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 59%, sare 26% na ushindi wa ugenini 15%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Vasco da Gama kwa kiwango cha uhakika cha 59%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Vasco da Gama

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 59% ★★★☆☆
Ushindi wa Vasco da Gama59%
Sare26%
Ushindi wa Luthuli Brigades15%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 59% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 4-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Wastani 59% Final score: 4-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Vasco da GamaL L WAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Luthuli BrigadesLAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.33 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Vasco da Gama imeshinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho zilizorekodiwa, huku Luthuli Brigades ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Vasco da Gama nyumbani na 4% kwa Luthuli Brigades ugenini. Vasco da Gama imefunga wastani wa mabao 1.33 na kuruhusu 1.00, huku Luthuli Brigades ikifunga 1.00 na kuruhusu 4.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 59%, sare 26% na ushindi wa ugenini 15%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Vasco da Gama kwa kiwango cha uhakika cha 59%.

Vasco da Gama 1 wins, Luthuli Brigades 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 4-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Vasco da Gama dhidi ya Luthuli Brigades

Utabiri wa mechi ya Vasco da Gama dhidi ya Luthuli Brigades ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Vasco da Gama kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 59%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Vasco da Gama una uwezekano wa 59%, sare 26%, na ushindi wa Luthuli Brigades 15%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe