Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Tunisia dhidi ya Netherlands

FIFA World Cup · Ijm, 26 Jun, 02:00

Updated Sun, Jul 19, 2026 22:45 EAT
FIFA World Cup logo FIFA World Cup Ushindi
Tunisia Tunisia logo
1-3
Uholanzi logo Uholanzi
Muda Kamili GROUP STAGE - 3 Arrowhead Stadium
132%Nyumbani X20%Sare 248%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Tunisia dhidi ya Netherlands

Chaguo KuuUshindi wa Netherlands
Matokeo Yanayotabiriwa1-2
Muda wa kuanzaIjm, 26 Jun, 02:00
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Tunisia imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Netherlands ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 75% kwa Tunisia nyumbani na 80% kwa Netherlands ugenini. Tunisia imefunga wastani wa mabao 2.20 na kuruhusu 1.40, huku Netherlands ikifunga 3.10 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 20% na ushindi wa ugenini 48%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Netherlands kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Netherlands

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-2 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Tunisia32%
Sare20%
Ushindi wa Netherlands48%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 4 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 60% probability Actual: Yes · Won
Matokeo Sahihi 1-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-3 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Final score: 1-3
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa TunisiaL L D D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa NetherlandsD W D W DAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini75% / 80%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.20 - 3.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Tunisia imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Netherlands ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 75% kwa Tunisia nyumbani na 80% kwa Netherlands ugenini. Tunisia imefunga wastani wa mabao 2.20 na kuruhusu 1.40, huku Netherlands ikifunga 3.10 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 20% na ushindi wa ugenini 48%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Netherlands kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Tunisia 0 wins, Netherlands 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 1-3 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Tunisia dhidi ya Netherlands

Utabiri wa mechi ya Tunisia dhidi ya Netherlands ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Netherlands kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-2 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Tunisia una uwezekano wa 32%, sare 20%, na ushindi wa Netherlands 48%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe