Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Norway dhidi ya Denmark

UEFA Nations League · Alh, 24 Sep, 21:45 · Ullevaal Stadion, Oslo, Norway

Updated Wed, Sep 30, 2026 13:07 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Ushindi
Norwei Norwei logo
3-2
Denmark logo Denmark
Muda Kamili LEAGUE A - 1 Ullevaal Stadion
144%Nyumbani X21%Sare 236%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Norway dhidi ya Denmark

Chaguo KuuUshindi wa Norway
Matokeo Yanayotabiriwa2-1
Muda wa kuanzaAlh, 24 Sep, 21:45
Uhakika44%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Tue, Jun 30, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Norway imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Denmark ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Norway nyumbani na 50% kwa Denmark ugenini. Norway imefunga wastani wa mabao 3.70 na kuruhusu 1.40, huku Denmark ikifunga 2.63 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Norway ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Denmark ikiwa nafasi ya 2 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 21% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Norway kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Norway

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-1 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa Norway44%
Sare21%
Ushindi wa Denmark36%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 5 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 68% probability Actual: Yes · Won
Matokeo Sahihi 2-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Final score: 3-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa NorwayL W W L WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa DenmarkD W L D WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini71% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao3.70 - 2.63Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 2Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Norway imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Denmark ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Norway nyumbani na 50% kwa Denmark ugenini. Norway imefunga wastani wa mabao 3.70 na kuruhusu 1.40, huku Denmark ikifunga 2.63 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Norway ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Denmark ikiwa nafasi ya 2 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 21% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Norway kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 3-2 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Norway dhidi ya Denmark

Utabiri wa mechi ya Norway dhidi ya Denmark ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Norway kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-1 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Norway una uwezekano wa 44%, sare 21%, na ushindi wa Denmark 36%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe