Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Aston Villa dhidi ya Lille

Europa League · Alh, 19 Mac, 23:00

Updated Tue, Oct 27, 2026 07:37 EAT
Europa League logo Europa League Inasubiri
Aston Villa Aston Villa logo
2-0
Lille logo Lille
Muda Kamili ROUND OF 16 Villa Park
137%Nyumbani X23%Sare 239%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Aston Villa dhidi ya Lille

Chaguo KuuUshindi wa Lille
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaAlh, 19 Mac, 23:00
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Aston Villa imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lille ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Aston Villa nyumbani na 86% kwa Lille ugenini. Aston Villa imefunga wastani wa mabao 1.44 na kuruhusu 1.67, huku Lille ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Aston Villa ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 21 baada ya mechi 8, huku Lille ikiwa nafasi ya 18 na alama 12 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 23% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lille kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lille

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Aston Villa37%
Sare23%
Ushindi wa Lille39%
Over 2.5 Goals Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 53% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Aston VillaW W L W DAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LilleL W L W DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 86%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.44 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 18Alama 21 dhidi ya alama 12

Sababu ya Utabiri

Aston Villa imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lille ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Aston Villa nyumbani na 86% kwa Lille ugenini. Aston Villa imefunga wastani wa mabao 1.44 na kuruhusu 1.67, huku Lille ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Aston Villa ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 21 baada ya mechi 8, huku Lille ikiwa nafasi ya 18 na alama 12 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 23% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lille kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Aston Villa dhidi ya Lille

Utabiri wa mechi ya Aston Villa dhidi ya Lille ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lille kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Aston Villa una uwezekano wa 37%, sare 23%, na ushindi wa Lille 39%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe