Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Osasuna dhidi ya Elche

La Liga · Alh, 25 Sep, 20:30

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
La Liga logo La Liga Inasubiri
Osasuna Osasuna logo
1-1
Elche logo Elche
Muda Kamili Siku ya Mechi 6 Estadio El Sadar
135%Nyumbani X32%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 35%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Osasuna dhidi ya Elche

Chaguo KuuUshindi wa Osasuna
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaAlh, 25 Sep, 20:30
Uhakika35%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Osasuna imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Elche ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Osasuna nyumbani na 20% kwa Elche ugenini. Osasuna imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.90, huku Elche ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Osasuna ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 42 baada ya mechi 38, huku Elche ikiwa nafasi ya 15 na alama 43 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 32% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Osasuna kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Osasuna

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 35% ★★☆☆☆
Ushindi wa Osasuna35%
Sare32%
Ushindi wa Elche33%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 35% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa OsasunaW L D L LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa ElcheD D W L DAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo17 / 15Alama 42 dhidi ya alama 43

Sababu ya Utabiri

Osasuna imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Elche ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Osasuna nyumbani na 20% kwa Elche ugenini. Osasuna imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.90, huku Elche ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Osasuna ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 42 baada ya mechi 38, huku Elche ikiwa nafasi ya 15 na alama 43 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 32% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Osasuna kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Osasuna dhidi ya Elche

Utabiri wa mechi ya Osasuna dhidi ya Elche ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Osasuna kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 35%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Osasuna una uwezekano wa 35%, sare 32%, na ushindi wa Elche 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe