Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Getafe dhidi ya Levante

La Liga · Jmos, 27 Sep, 15:00

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
La Liga logo La Liga Inasubiri
Getafe Getafe logo
1-1
Levante logo Levante
Muda Kamili Siku ya Mechi 7 Coliseum Alfonso Perez
141%Nyumbani X30%Sare 229%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Getafe dhidi ya Levante

Chaguo KuuUshindi wa Getafe
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 27 Sep, 15:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Getafe imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Levante ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 63% kwa Getafe nyumbani na 10% kwa Levante ugenini. Getafe imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 1.10, huku Levante ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Getafe ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 51 baada ya mechi 38, huku Levante ikiwa nafasi ya 16 na alama 42 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 30% na ushindi wa ugenini 29%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Getafe kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Getafe

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Getafe41%
Sare30%
Ushindi wa Levante29%
Over 2.5 Goals Hapana 61% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GetafeD D L W LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LevanteD D L L DAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini63% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.70 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 16Alama 51 dhidi ya alama 42

Sababu ya Utabiri

Getafe imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Levante ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 63% kwa Getafe nyumbani na 10% kwa Levante ugenini. Getafe imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 1.10, huku Levante ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Getafe ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 51 baada ya mechi 38, huku Levante ikiwa nafasi ya 16 na alama 42 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 30% na ushindi wa ugenini 29%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Getafe kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Getafe 0 wins, Levante 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Getafe dhidi ya Levante

Utabiri wa mechi ya Getafe dhidi ya Levante ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Getafe kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Getafe una uwezekano wa 41%, sare 30%, na ushindi wa Levante 29%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe