Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Espanyol dhidi ya Rayo Vallecano

La Liga · Jpl, 7 Des, 20:30

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
La Liga logo La Liga Inasubiri
Espanyol Espanyol logo
1-0
Rayo Vallecano logo Rayo Vallecano
Muda Kamili Siku ya Mechi 15 RCDE Stadium
131%Nyumbani X29%Sare 240%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Espanyol dhidi ya Rayo Vallecano

Chaguo KuuUshindi wa Rayo Vallecano
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 7 Des, 20:30
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Espanyol imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Rayo Vallecano ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Espanyol nyumbani na 20% kwa Rayo Vallecano ugenini. Espanyol imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.30, huku Rayo Vallecano ikifunga 1.30 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Espanyol ipo nafasi ya 11 ikiwa na alama 46 baada ya mechi 38, huku Rayo Vallecano ikiwa nafasi ya 8 na alama 50 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 31%, sare 29% na ushindi wa ugenini 40%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rayo Vallecano kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Rayo Vallecano

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Espanyol31%
Sare29%
Ushindi wa Rayo Vallecano40%
Over 2.5 Goals Hapana 79% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa EspanyolL D L L WAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Rayo VallecanoD D W L WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo11 / 8Alama 46 dhidi ya alama 50

Sababu ya Utabiri

Espanyol imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Rayo Vallecano ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Espanyol nyumbani na 20% kwa Rayo Vallecano ugenini. Espanyol imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.30, huku Rayo Vallecano ikifunga 1.30 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Espanyol ipo nafasi ya 11 ikiwa na alama 46 baada ya mechi 38, huku Rayo Vallecano ikiwa nafasi ya 8 na alama 50 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 31%, sare 29% na ushindi wa ugenini 40%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rayo Vallecano kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Espanyol 0 wins, Rayo Vallecano 2 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Espanyol dhidi ya Rayo Vallecano

Utabiri wa mechi ya Espanyol dhidi ya Rayo Vallecano ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Rayo Vallecano kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Espanyol una uwezekano wa 31%, sare 29%, na ushindi wa Rayo Vallecano 40%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe