Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Lithuania dhidi ya Azerbaijan

UEFA Nations League · Jpl, 27 Sep, 16:00 · Dariaus ir Gireno stadionas, Kaunas

Updated Sun, Sep 27, 2026 18:07 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Ushindi
Lithuania Lithuania logo
1-1
Azerbaijan logo Azerbaijan
Muda Kamili LEAGUE D - 2 Dariaus ir Gireno stadionas
132%Nyumbani X44%Sare 224%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Lithuania dhidi ya Azerbaijan

Chaguo KuuSare
Matokeo Yanayotabiriwa1-1
Muda wa kuanzaJpl, 27 Sep, 16:00
Uhakika44%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Tue, Jun 30, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Lithuania imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Azerbaijan ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Lithuania nyumbani na 4% kwa Azerbaijan ugenini. Lithuania imefunga wastani wa mabao 0.67 na kuruhusu 2.00, huku Azerbaijan ikifunga 0.50 na kuruhusu 2.67 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Lithuania ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Azerbaijan ikiwa nafasi ya 2 na alama 0 baada ya mechi 0. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 6.20 kwa Lithuania na 6.50 kwa Azerbaijan. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 44% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Sare

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-1 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa Lithuania32%
Sare44%
Ushindi wa Azerbaijan24%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 50% probability Actual: Yes · Won
Matokeo Sahihi 1-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Won
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LithuaniaL L L L DAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AzerbaijanL L L L DAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.67 - 0.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo1 / 2Alama 0 dhidi ya alama 0
Mwenendo wa Wachezaji6.20 / 6.50Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Lithuania imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Azerbaijan ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Lithuania nyumbani na 4% kwa Azerbaijan ugenini. Lithuania imefunga wastani wa mabao 0.67 na kuruhusu 2.00, huku Azerbaijan ikifunga 0.50 na kuruhusu 2.67 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Lithuania ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Azerbaijan ikiwa nafasi ya 2 na alama 0 baada ya mechi 0. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 6.20 kwa Lithuania na 6.50 kwa Azerbaijan. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 44% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Lithuania dhidi ya Azerbaijan

Utabiri wa mechi ya Lithuania dhidi ya Azerbaijan ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Sare kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-1 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Lithuania una uwezekano wa 32%, sare 44%, na ushindi wa Azerbaijan 24%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe