Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Barcelona dhidi ya Levante

La Liga · Jpl, 22 Feb, 18:15

Updated Sun, Oct 25, 2026 00:00 EAT
La Liga logo La Liga Inasubiri
Barcelona Barcelona logo
3-0
Levante logo Levante
Muda Kamili Siku ya Mechi 25 Camp Nou
163%Nyumbani X17%Sare 220%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 63%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Barcelona dhidi ya Levante

Chaguo KuuUshindi wa Barcelona
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 22 Feb, 18:15
Uhakika63%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Barcelona imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Levante ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Barcelona nyumbani na 10% kwa Levante ugenini. Barcelona imefunga wastani wa mabao 4.30 na kuruhusu 1.50, huku Levante ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Barcelona ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 94 baada ya mechi 38, huku Levante ikiwa nafasi ya 16 na alama 42 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 63%, sare 17% na ushindi wa ugenini 20%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Barcelona kwa kiwango cha uhakika cha 63%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Barcelona

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 63% ★★★★☆
Ushindi wa Barcelona63%
Sare17%
Ushindi wa Levante20%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 63% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BarcelonaL W W W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LevanteW D D L LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao4.30 - 1.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo1 / 16Alama 94 dhidi ya alama 42

Sababu ya Utabiri

Barcelona imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Levante ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Barcelona nyumbani na 10% kwa Levante ugenini. Barcelona imefunga wastani wa mabao 4.30 na kuruhusu 1.50, huku Levante ikifunga 1.60 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Barcelona ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 94 baada ya mechi 38, huku Levante ikiwa nafasi ya 16 na alama 42 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 63%, sare 17% na ushindi wa ugenini 20%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Barcelona kwa kiwango cha uhakika cha 63%.

Barcelona 1 wins, Levante 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Barcelona dhidi ya Levante

Utabiri wa mechi ya Barcelona dhidi ya Levante ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Barcelona kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 63%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Barcelona una uwezekano wa 63%, sare 17%, na ushindi wa Levante 20%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe