Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Valencia dhidi ya Alaves

La Liga · Jpl, 8 Mac, 23:00

Updated Sat, Oct 24, 2026 00:00 EAT
La Liga logo La Liga Inasubiri
Valencia Valencia logo
3-2
Alaves logo Alaves
Muda Kamili Siku ya Mechi 27 Estadio de Mestalla
143%Nyumbani X31%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Valencia dhidi ya Alaves

Chaguo KuuUshindi wa Valencia
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 8 Mac, 23:00
Uhakika43%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Valencia imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Alaves ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Valencia nyumbani na 22% kwa Alaves ugenini. Valencia imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.60, huku Alaves ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Valencia ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 49 baada ya mechi 38, huku Alaves ikiwa nafasi ya 14 na alama 43 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 31% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Valencia kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Valencia

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Valencia43%
Sare31%
Ushindi wa Alaves26%
Over 2.5 Goals Hapana 61% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa ValenciaD D L W LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AlavesD L L D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 22%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo9 / 14Alama 49 dhidi ya alama 43

Sababu ya Utabiri

Valencia imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Alaves ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Valencia nyumbani na 22% kwa Alaves ugenini. Valencia imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.60, huku Alaves ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Valencia ipo nafasi ya 9 ikiwa na alama 49 baada ya mechi 38, huku Alaves ikiwa nafasi ya 14 na alama 43 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 43%, sare 31% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Valencia kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Valencia 1 wins, Alaves 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Valencia dhidi ya Alaves

Utabiri wa mechi ya Valencia dhidi ya Alaves ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Valencia kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Valencia una uwezekano wa 43%, sare 31%, na ushindi wa Alaves 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe