Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Sweden dhidi ya Poland

UEFA Nations League · Jtat, 28 Sep, 21:45 · Strawberry Arena, Solna

Updated Tue, Sep 29, 2026 00:07 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Ushindi
Uswidi Uswidi logo
3-1
Polandi logo Polandi
Muda Kamili LEAGUE B - 2 Strawberry Arena
140%Nyumbani X24%Sare 236%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Sweden dhidi ya Poland

Chaguo KuuUshindi wa Sweden
Matokeo Yanayotabiriwa2-1
Muda wa kuanzaJtat, 28 Sep, 21:45
Uhakika40%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Fri, Aug 28, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Sweden imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Poland ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Sweden nyumbani na 40% kwa Poland ugenini. Sweden imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 2.10, huku Poland ikifunga 1.88 na kuruhusu 1.38 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Sweden ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Poland ikiwa nafasi ya 1 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 24% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sweden kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Sweden

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-1 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Sweden40%
Sare24%
Ushindi wa Poland36%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 4 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 78% probability Actual: Yes · Won
Matokeo Sahihi 2-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Final score: 3-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa SwedenL D L W WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PolandL W W D WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 1.88Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 1Alama 0 dhidi ya alama 0
Mwenendo wa Wachezaji- / 7.14Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Sweden imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Poland ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Sweden nyumbani na 40% kwa Poland ugenini. Sweden imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 2.10, huku Poland ikifunga 1.88 na kuruhusu 1.38 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Sweden ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Poland ikiwa nafasi ya 1 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 24% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sweden kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Sweden 1 wins, Poland 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 3-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Sweden dhidi ya Poland

Utabiri wa mechi ya Sweden dhidi ya Poland ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Sweden kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-1 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Sweden una uwezekano wa 40%, sare 24%, na ushindi wa Poland 36%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe