Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Paris Saint Germain dhidi ya Angers

Ligue 1 · Ijm, 22 Ago, 21:45

Updated Mon, Oct 26, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Paris Saint Germain Paris Saint Germain logo
1-0
Angers logo Angers
Muda Kamili Siku ya Mechi 2 Parc des Princes
160%Nyumbani X18%Sare 222%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 60%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Paris Saint Germain dhidi ya Angers

Chaguo KuuUshindi wa Paris Saint Germain
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 22 Ago, 21:45
Uhakika60%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Paris Saint Germain imeshinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Angers ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 67% kwa Paris Saint Germain nyumbani na 20% kwa Angers ugenini. Paris Saint Germain imefunga wastani wa mabao 2.80 na kuruhusu 1.40, huku Angers ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 60%, sare 18% na ushindi wa ugenini 22%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Paris Saint Germain kwa kiwango cha uhakika cha 60%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Paris Saint Germain

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 60% ★★★☆☆
Ushindi wa Paris Saint Germain60%
Sare18%
Ushindi wa Angers22%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 73% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 60% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Paris Saint GermainW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AngersD L L W DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini67% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.80 - 1.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Paris Saint Germain imeshinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Angers ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 67% kwa Paris Saint Germain nyumbani na 20% kwa Angers ugenini. Paris Saint Germain imefunga wastani wa mabao 2.80 na kuruhusu 1.40, huku Angers ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 60%, sare 18% na ushindi wa ugenini 22%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Paris Saint Germain kwa kiwango cha uhakika cha 60%.

Paris Saint Germain 1 wins, Angers 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Paris Saint Germain dhidi ya Angers

Utabiri wa mechi ya Paris Saint Germain dhidi ya Angers ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Paris Saint Germain kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 60%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Paris Saint Germain una uwezekano wa 60%, sare 18%, na ushindi wa Angers 22%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe