Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Finland dhidi ya Belarus

UEFA Nations League · Jnne, 29 Sep, 19:00 · Helsinki Olympic Stadium, Helsinki

Updated Wed, Sep 30, 2026 14:37 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Kipigo
Finland Finland logo
0-0
Belarus logo Belarus
Muda Kamili LEAGUE C - 2 Helsinki Olympic Stadium
141%Nyumbani X25%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Finland dhidi ya Belarus

Chaguo KuuUshindi wa Finland
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJnne, 29 Sep, 19:00
Uhakika41%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Mon, Aug 31, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Finland imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Belarus ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Finland ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Belarus ikiwa nafasi ya 3 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Finland kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Finland

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Finland41%
Sare25%
Ushindi wa Belarus34%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Actual: 0 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 0-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FinlandHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BelarusHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 3Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Finland imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Belarus ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Finland ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Belarus ikiwa nafasi ya 3 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Finland kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 0-0 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Finland dhidi ya Belarus

Utabiri wa mechi ya Finland dhidi ya Belarus ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Finland kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Finland una uwezekano wa 41%, sare 25%, na ushindi wa Belarus 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe