Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Lille dhidi ya Metz

Ligue 1 · Jpl, 26 Okt, 17:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Lille Lille logo
6-1
Metz logo Metz
Muda Kamili Siku ya Mechi 9 Stade Pierre-Mauroy
157%Nyumbani X28%Sare 215%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 57%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Lille dhidi ya Metz

Chaguo KuuUshindi wa Lille
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 26 Okt, 17:00
Uhakika57%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Lille imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Metz ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Lille nyumbani na 4% kwa Metz ugenini. Lille imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.30, huku Metz ikifunga 1.00 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Lille ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 61 baada ya mechi 34, huku Metz ikiwa nafasi ya 18 na alama 17 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 57%, sare 28% na ushindi wa ugenini 15%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lille kwa kiwango cha uhakika cha 57%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lille

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 57% ★★★☆☆
Ushindi wa Lille57%
Sare28%
Ushindi wa Metz15%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 57% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LilleD L W L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MetzD L L D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 18Alama 61 dhidi ya alama 17

Sababu ya Utabiri

Lille imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Metz ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Lille nyumbani na 4% kwa Metz ugenini. Lille imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 1.30, huku Metz ikifunga 1.00 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Lille ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 61 baada ya mechi 34, huku Metz ikiwa nafasi ya 18 na alama 17 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 57%, sare 28% na ushindi wa ugenini 15%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lille kwa kiwango cha uhakika cha 57%.

Lille 1 wins, Metz 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Lille dhidi ya Metz

Utabiri wa mechi ya Lille dhidi ya Metz ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lille kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 57%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Lille una uwezekano wa 57%, sare 28%, na ushindi wa Metz 15%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe