Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Angers dhidi ya Lens

Ligue 1 · Jpl, 30 Nov, 19:15

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Angers Angers logo
1-2
Lens logo Lens
Muda Kamili Siku ya Mechi 14 Stade Raymond-Kopa
126%Nyumbani X27%Sare 248%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Angers dhidi ya Lens

Chaguo KuuUshindi wa Lens
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 30 Nov, 19:15
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Angers imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lens ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 10% kwa Angers nyumbani na 33% kwa Lens ugenini. Angers imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 2.00, huku Lens ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Angers ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 36 baada ya mechi 34, huku Lens ikiwa nafasi ya 2 na alama 70 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 26%, sare 27% na ushindi wa ugenini 48%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lens kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lens

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Angers26%
Sare27%
Ushindi wa Lens48%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AngersL L W D LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LensW L W L DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini10% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 2.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo13 / 2Alama 36 dhidi ya alama 70

Sababu ya Utabiri

Angers imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lens ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 10% kwa Angers nyumbani na 33% kwa Lens ugenini. Angers imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 2.00, huku Lens ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Angers ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 36 baada ya mechi 34, huku Lens ikiwa nafasi ya 2 na alama 70 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 26%, sare 27% na ushindi wa ugenini 48%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lens kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Angers 0 wins, Lens 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Angers dhidi ya Lens

Utabiri wa mechi ya Angers dhidi ya Lens ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lens kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Angers una uwezekano wa 26%, sare 27%, na ushindi wa Lens 48%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe