Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Metz dhidi ya Paris Saint Germain

Ligue 1 · Jmos, 13 Des, 21:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Metz Metz logo
2-3
Paris Saint Germain logo Paris Saint Germain
Muda Kamili Siku ya Mechi 16 Stade Saint-Symphorien
117%Nyumbani X20%Sare 264%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 64%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Metz dhidi ya Paris Saint Germain

Chaguo KuuUshindi wa Paris Saint Germain
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 13 Des, 21:00
Uhakika64%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Metz imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Paris Saint Germain ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Metz nyumbani na 60% kwa Paris Saint Germain ugenini. Metz imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 2.30, huku Paris Saint Germain ikifunga 2.60 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Metz ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 17 baada ya mechi 34, huku Paris Saint Germain ikiwa nafasi ya 1 na alama 76 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 17%, sare 20% na ushindi wa ugenini 64%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Paris Saint Germain kwa kiwango cha uhakika cha 64%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Paris Saint Germain

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Medium · 64% ★★★★☆
Ushindi wa Metz17%
Sare20%
Ushindi wa Paris Saint Germain64%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 64% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MetzD L L D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Paris Saint GermainW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 60%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 2.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo18 / 1Alama 17 dhidi ya alama 76

Sababu ya Utabiri

Metz imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Paris Saint Germain ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Metz nyumbani na 60% kwa Paris Saint Germain ugenini. Metz imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 2.30, huku Paris Saint Germain ikifunga 2.60 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Metz ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 17 baada ya mechi 34, huku Paris Saint Germain ikiwa nafasi ya 1 na alama 76 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 17%, sare 20% na ushindi wa ugenini 64%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Paris Saint Germain kwa kiwango cha uhakika cha 64%.

Metz 0 wins, Paris Saint Germain 2 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Metz dhidi ya Paris Saint Germain

Utabiri wa mechi ya Metz dhidi ya Paris Saint Germain ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Paris Saint Germain kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 64%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Metz una uwezekano wa 17%, sare 20%, na ushindi wa Paris Saint Germain 64%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe