Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Marseille dhidi ya Monaco

Ligue 1 · Jpl, 14 Des, 22:45

Updated Tue, Oct 20, 2026 03:37 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Marseille Marseille logo
1-0
Monako logo Monako
Muda Kamili Siku ya Mechi 16 Orange Velodrome
139%Nyumbani X21%Sare 239%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Marseille dhidi ya Monaco

Chaguo KuuUshindi wa Marseille
Matokeo Yanayotabiriwa2-1
Muda wa kuanzaJpl, 14 Des, 22:45
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Marseille imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Monaco ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 63% kwa Marseille nyumbani na 60% kwa Monaco ugenini. Marseille imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.20, huku Monaco ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Marseille ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 59 baada ya mechi 34, huku Monaco ikiwa nafasi ya 7 na alama 54 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 21% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Marseille kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Marseille

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-1 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Marseille39%
Sare21%
Ushindi wa Monaco39%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Ndiyo 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MarseilleW W W L DAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MonacoW W W L LAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini63% / 60%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 2.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo5 / 7Alama 59 dhidi ya alama 54
Mwenendo wa Wachezaji- / 7.92Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Marseille imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Monaco ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 63% kwa Marseille nyumbani na 60% kwa Monaco ugenini. Marseille imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.20, huku Monaco ikifunga 2.10 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Marseille ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 59 baada ya mechi 34, huku Monaco ikiwa nafasi ya 7 na alama 54 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 21% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Marseille kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Marseille 0 wins, Monaco 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Marseille dhidi ya Monaco

Utabiri wa mechi ya Marseille dhidi ya Monaco ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Marseille kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-1 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Marseille una uwezekano wa 39%, sare 21%, na ushindi wa Monaco 39%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe