Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Monaco dhidi ya Lyon

Ligue 1 · Jmos, 3 Jan, 19:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 14:07 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Monako Monako logo
1-3
Lyon logo Lyon
Muda Kamili Siku ya Mechi 17 Stade Louis-II
156%Nyumbani X23%Sare 221%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 56%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Monaco dhidi ya Lyon

Chaguo KuuUshindi wa Monaco
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 3 Jan, 19:00
Uhakika56%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Monaco imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lyon ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 57% kwa Monaco nyumbani na 34% kwa Lyon ugenini. Monaco imefunga wastani wa mabao 2.10 na kuruhusu 1.90, huku Lyon ikifunga 1.00 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Monaco ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 54 baada ya mechi 34, huku Lyon ikiwa nafasi ya 4 na alama 60 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 56%, sare 23% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Monaco kwa kiwango cha uhakika cha 56%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Monaco

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 56% ★★★☆☆
Ushindi wa Monaco56%
Sare23%
Ushindi wa Lyon21%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 56% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MonacoW W W L LAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LyonLAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini57% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.10 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 4Alama 54 dhidi ya alama 60

Sababu ya Utabiri

Monaco imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lyon ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 57% kwa Monaco nyumbani na 34% kwa Lyon ugenini. Monaco imefunga wastani wa mabao 2.10 na kuruhusu 1.90, huku Lyon ikifunga 1.00 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Monaco ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 54 baada ya mechi 34, huku Lyon ikiwa nafasi ya 4 na alama 60 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 56%, sare 23% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Monaco kwa kiwango cha uhakika cha 56%.

Monaco 1 wins, Lyon 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Monaco dhidi ya Lyon

Utabiri wa mechi ya Monaco dhidi ya Lyon ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Monaco kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 56%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Monaco una uwezekano wa 56%, sare 23%, na ushindi wa Lyon 21%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe