Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Nice dhidi ya Stade Brestois 29

Ligue 1 · Jpl, 1 Feb, 19:15

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Nice Nice logo
2-2
Stade Brestois 29 logo Stade Brestois 29
Muda Kamili Siku ya Mechi 20 Allianz Riviera
139%Nyumbani X28%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Nice dhidi ya Stade Brestois 29

Chaguo KuuUshindi wa Nice
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 1 Feb, 19:15
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Nice imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Stade Brestois 29 ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Nice nyumbani na 20% kwa Stade Brestois 29 ugenini. Nice imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.00, huku Stade Brestois 29 ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Nice ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 36 baada ya mechi 36, huku Stade Brestois 29 ikiwa nafasi ya 12 na alama 39 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 28% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Nice kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Nice

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Nice39%
Sare28%
Ushindi wa Stade Brestois 2933%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa NiceW W L D LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Stade Brestois 29D W L L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo14 / 12Alama 36 dhidi ya alama 39

Sababu ya Utabiri

Nice imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Stade Brestois 29 ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Nice nyumbani na 20% kwa Stade Brestois 29 ugenini. Nice imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.00, huku Stade Brestois 29 ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Nice ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 36 baada ya mechi 36, huku Stade Brestois 29 ikiwa nafasi ya 12 na alama 39 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 28% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Nice kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Nice 0 wins, Stade Brestois 29 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Nice dhidi ya Stade Brestois 29

Utabiri wa mechi ya Nice dhidi ya Stade Brestois 29 ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Nice kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Nice una uwezekano wa 39%, sare 28%, na ushindi wa Stade Brestois 29 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe