Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Rennes dhidi ya Paris Saint Germain

Ligue 1 · Ijm, 13 Feb, 21:00

Updated Tue, Oct 27, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Rennes Rennes logo
3-1
Paris Saint Germain logo Paris Saint Germain
Muda Kamili Siku ya Mechi 22 Roazhon Park
140%Nyumbani X19%Sare 241%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Rennes dhidi ya Paris Saint Germain

Chaguo KuuUshindi wa Paris Saint Germain
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaIjm, 13 Feb, 21:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Rennes imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Paris Saint Germain ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Rennes nyumbani na 56% kwa Paris Saint Germain ugenini. Rennes imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.50, huku Paris Saint Germain ikifunga 2.80 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Rennes ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 59 baada ya mechi 34, huku Paris Saint Germain ikiwa nafasi ya 1 na alama 76 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 19% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Paris Saint Germain kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Paris Saint Germain

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Rennes40%
Sare19%
Ushindi wa Paris Saint Germain41%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa RennesW D L W WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Paris Saint GermainW W W W WAlama 15 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini80% / 56%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 2.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 1Alama 59 dhidi ya alama 76

Sababu ya Utabiri

Rennes imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Paris Saint Germain ikishinda mechi 5 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Rennes nyumbani na 56% kwa Paris Saint Germain ugenini. Rennes imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.50, huku Paris Saint Germain ikifunga 2.80 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Rennes ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 59 baada ya mechi 34, huku Paris Saint Germain ikiwa nafasi ya 1 na alama 76 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 19% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Paris Saint Germain kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Rennes 0 wins, Paris Saint Germain 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Rennes dhidi ya Paris Saint Germain

Utabiri wa mechi ya Rennes dhidi ya Paris Saint Germain ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Paris Saint Germain kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Rennes una uwezekano wa 40%, sare 19%, na ushindi wa Paris Saint Germain 41%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe