Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Marseille dhidi ya Strasbourg

Ligue 1 · Jmos, 14 Feb, 19:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Marseille Marseille logo
2-2
Strasbourg logo Strasbourg
Muda Kamili Siku ya Mechi 22 Orange Velodrome
146%Nyumbani X25%Sare 229%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Marseille dhidi ya Strasbourg

Chaguo KuuUshindi wa Marseille
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 14 Feb, 19:00
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Marseille imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Strasbourg ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Marseille nyumbani na 40% kwa Strasbourg ugenini. Marseille imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.60, huku Strasbourg ikifunga 2.00 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Marseille ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 59 baada ya mechi 34, huku Strasbourg ikiwa nafasi ya 8 na alama 53 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 25% na ushindi wa ugenini 29%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Marseille kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Marseille

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Marseille46%
Sare25%
Ushindi wa Strasbourg29%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MarseilleW L W L LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa StrasbourgL L L D WAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini38% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.80 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo5 / 8Alama 59 dhidi ya alama 53

Sababu ya Utabiri

Marseille imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Strasbourg ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Marseille nyumbani na 40% kwa Strasbourg ugenini. Marseille imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 1.60, huku Strasbourg ikifunga 2.00 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Marseille ipo nafasi ya 5 ikiwa na alama 59 baada ya mechi 34, huku Strasbourg ikiwa nafasi ya 8 na alama 53 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 25% na ushindi wa ugenini 29%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Marseille kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Marseille 1 wins, Strasbourg 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Marseille dhidi ya Strasbourg

Utabiri wa mechi ya Marseille dhidi ya Strasbourg ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Marseille kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Marseille una uwezekano wa 46%, sare 25%, na ushindi wa Strasbourg 29%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe