Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Lens dhidi ya Monaco

Ligue 1 · Jmos, 21 Feb, 19:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Lens Lens logo
2-3
Monako logo Monako
Muda Kamili Siku ya Mechi 23 Stade Bollaert-Delelis
136%Nyumbani X23%Sare 241%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Lens dhidi ya Monaco

Chaguo KuuUshindi wa Monaco
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 21 Feb, 19:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Lens imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Monaco ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 63% kwa Lens nyumbani na 50% kwa Monaco ugenini. Lens imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.80, huku Monaco ikifunga 1.90 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Lens ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 70 baada ya mechi 34, huku Monaco ikiwa nafasi ya 7 na alama 54 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 23% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Monaco kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Monaco

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Lens36%
Sare23%
Ushindi wa Monaco41%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LensL W L W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MonacoL W D W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini63% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.70 - 1.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 7Alama 70 dhidi ya alama 54

Sababu ya Utabiri

Lens imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Monaco ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 63% kwa Lens nyumbani na 50% kwa Monaco ugenini. Lens imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.80, huku Monaco ikifunga 1.90 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Lens ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 70 baada ya mechi 34, huku Monaco ikiwa nafasi ya 7 na alama 54 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 23% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Monaco kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Lens 0 wins, Monaco 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Lens dhidi ya Monaco

Utabiri wa mechi ya Lens dhidi ya Monaco ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Monaco kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Lens una uwezekano wa 36%, sare 23%, na ushindi wa Monaco 41%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe