Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Nice dhidi ya Paris Saint Germain

Ligue 1 · Jmos, 21 Mac, 23:05

Updated Fri, Oct 16, 2026 16:37 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Nice Nice logo
0-4
Paris Saint Germain logo Paris Saint Germain
Muda Kamili Siku ya Mechi 27 Allianz Riviera
130%Nyumbani X27%Sare 243%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Nice dhidi ya Paris Saint Germain

Chaguo KuuUshindi wa Paris Saint Germain
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 21 Mac, 23:05
Uhakika43%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Nice imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Paris Saint Germain ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 11% kwa Nice nyumbani na 33% kwa Paris Saint Germain ugenini. Nice imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 0.90, huku Paris Saint Germain ikifunga 1.90 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Nice ipo nafasi ya 16 ikiwa na alama 32 baada ya mechi 34, huku Paris Saint Germain ikiwa nafasi ya 1 na alama 76 baada ya mechi 34. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.27 kwa Nice na 7.38 kwa Paris Saint Germain. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 30%, sare 27% na ushindi wa ugenini 43%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Paris Saint Germain kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Paris Saint Germain

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Nice30%
Sare27%
Ushindi wa Paris Saint Germain43%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa NiceD W D D LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Paris Saint GermainD D W D LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini11% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 1.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo16 / 1Alama 32 dhidi ya alama 76
Mwenendo wa Wachezaji7.27 / 7.38Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Nice imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Paris Saint Germain ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 11% kwa Nice nyumbani na 33% kwa Paris Saint Germain ugenini. Nice imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 0.90, huku Paris Saint Germain ikifunga 1.90 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Nice ipo nafasi ya 16 ikiwa na alama 32 baada ya mechi 34, huku Paris Saint Germain ikiwa nafasi ya 1 na alama 76 baada ya mechi 34. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.27 kwa Nice na 7.38 kwa Paris Saint Germain. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 30%, sare 27% na ushindi wa ugenini 43%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Paris Saint Germain kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Nice 0 wins, Paris Saint Germain 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Nice dhidi ya Paris Saint Germain

Utabiri wa mechi ya Nice dhidi ya Paris Saint Germain ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Paris Saint Germain kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Nice una uwezekano wa 30%, sare 27%, na ushindi wa Paris Saint Germain 43%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe