Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Monaco dhidi ya Auxerre

Ligue 1 · Jpl, 19 Apr, 16:00

Updated Sun, Oct 25, 2026 12:37 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Monako Monako logo
2-2
Auxerre logo Auxerre
Muda Kamili Siku ya Mechi 30 Stade Louis-II
129%Nyumbani X30%Sare 241%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Monaco dhidi ya Auxerre

Chaguo KuuUshindi wa Auxerre
Matokeo Yanayotabiriwa1-2
Muda wa kuanzaJpl, 19 Apr, 16:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Monaco imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Auxerre ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Monaco nyumbani na 22% kwa Auxerre ugenini. Monaco imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 2.00, huku Auxerre ikifunga 1.70 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Monaco ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 54 baada ya mechi 34, huku Auxerre ikiwa nafasi ya 15 na alama 34 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 29%, sare 30% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Auxerre kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Auxerre

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-2 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Monaco29%
Sare30%
Ushindi wa Auxerre41%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Ndiyo 73% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MonacoDAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AuxerreL W W W LAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 22%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 1.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 15Alama 54 dhidi ya alama 34

Sababu ya Utabiri

Monaco imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku Auxerre ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Monaco nyumbani na 22% kwa Auxerre ugenini. Monaco imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 2.00, huku Auxerre ikifunga 1.70 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Monaco ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 54 baada ya mechi 34, huku Auxerre ikiwa nafasi ya 15 na alama 34 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 29%, sare 30% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Auxerre kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Monaco 0 wins, Auxerre 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Monaco dhidi ya Auxerre

Utabiri wa mechi ya Monaco dhidi ya Auxerre ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Auxerre kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-2 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Monaco una uwezekano wa 29%, sare 30%, na ushindi wa Auxerre 41%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe