Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Croatia dhidi ya England

UEFA Nations League · Jmos, 3 Okt, 19:00 · Stadion HNK Rijeka, Rijeka, Croatia

Updated Sat, Oct 3, 2026 21:07 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Ushindi
Kroatia Kroatia logo
0-7
Uingereza logo Uingereza
Muda Kamili LEAGUE A - 3 Stadion HNK Rijeka
138%Nyumbani X19%Sare 243%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Croatia dhidi ya England

Chaguo KuuUshindi wa England
Matokeo Yanayotabiriwa1-2
Muda wa kuanzaJmos, 3 Okt, 19:00
Uhakika43%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Sep 3, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Croatia imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku England ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Croatia nyumbani na 90% kwa England ugenini. Croatia imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.00, huku England ikifunga 2.40 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Croatia ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku England ikiwa nafasi ya 3 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 19% na ushindi wa ugenini 43%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa England kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa England

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-2 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Croatia38%
Sare19%
Ushindi wa England43%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 7 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 55% probability Actual: No · Lost
Matokeo Sahihi 1-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-7 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Final score: 0-7
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa CroatiaL W W L WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa EnglandW L W W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 90%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 2.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 3Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Croatia imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku England ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa Croatia nyumbani na 90% kwa England ugenini. Croatia imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.00, huku England ikifunga 2.40 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Croatia ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku England ikiwa nafasi ya 3 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 19% na ushindi wa ugenini 43%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa England kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Croatia 0 wins, England 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Original forecast published before kick-off. Actual result: 0-7 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Croatia dhidi ya England

Utabiri wa mechi ya Croatia dhidi ya England ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa England kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-2 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Croatia una uwezekano wa 38%, sare 19%, na ushindi wa England 43%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe