Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Monaco dhidi ya Lille

Ligue 1 · Jpl, 10 Mei, 22:00

Updated Fri, Oct 16, 2026 16:37 EAT
Ligue 1 logo Ligue 1 Inasubiri
Monako Monako logo
0-1
Lille logo Lille
Muda Kamili Siku ya Mechi 33 Stade Louis-II
134%Nyumbani X19%Sare 246%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Monaco dhidi ya Lille

Chaguo KuuUshindi wa Lille
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJpl, 10 Mei, 22:00
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Monaco imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lille ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Monaco nyumbani na 89% kwa Lille ugenini. Monaco imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.90, huku Lille ikifunga 1.40 na kuruhusu 0.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Monaco ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 54 baada ya mechi 34, huku Lille ikiwa nafasi ya 3 na alama 61 baada ya mechi 34. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.92 kwa Monaco na 7.77 kwa Lille. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 19% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lille kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lille

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Monaco34%
Sare19%
Ushindi wa Lille46%
Over 2.5 Goals Hapana 69% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MonacoW W L L WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LilleW L W D WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 89%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.90 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 3Alama 54 dhidi ya alama 61
Mwenendo wa Wachezaji7.92 / 7.77Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Monaco imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lille ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Monaco nyumbani na 89% kwa Lille ugenini. Monaco imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.90, huku Lille ikifunga 1.40 na kuruhusu 0.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Monaco ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 54 baada ya mechi 34, huku Lille ikiwa nafasi ya 3 na alama 61 baada ya mechi 34. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.92 kwa Monaco na 7.77 kwa Lille. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 19% na ushindi wa ugenini 46%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lille kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Monaco 0 wins, Lille 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Monaco dhidi ya Lille

Utabiri wa mechi ya Monaco dhidi ya Lille ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lille kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Monaco una uwezekano wa 34%, sare 19%, na ushindi wa Lille 46%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe