Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Kosovo dhidi ya Austria

UEFA Nations League · Jpl, 4 Okt, 19:00 · Stadiumi Fadil Vokrri, Pristina

Updated Sun, Oct 4, 2026 21:07 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Kipigo
Kosovo Kosovo logo
1-1
Austria logo Austria
Muda Kamili LEAGUE B - 4 Stadiumi Fadil Vokrri
141%Nyumbani X25%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Kosovo dhidi ya Austria

Chaguo KuuUshindi wa Kosovo
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJpl, 4 Okt, 19:00
Uhakika41%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Sep 5, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Kosovo imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Austria ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Kosovo nyumbani na 43% kwa Austria ugenini. Kosovo imefunga wastani wa mabao 1.25 na kuruhusu 1.13, huku Austria ikifunga 2.20 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Kosovo ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Austria ikiwa nafasi ya 2 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kosovo kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Kosovo

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Kosovo41%
Sare25%
Ushindi wa Austria34%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 33% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa KosovoL W D W WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AustriaL D L W DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini25% / 43%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.25 - 2.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 2Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Kosovo imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Austria ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Kosovo nyumbani na 43% kwa Austria ugenini. Kosovo imefunga wastani wa mabao 1.25 na kuruhusu 1.13, huku Austria ikifunga 2.20 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Kosovo ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Austria ikiwa nafasi ya 2 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kosovo kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Kosovo dhidi ya Austria

Utabiri wa mechi ya Kosovo dhidi ya Austria ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Kosovo kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Kosovo una uwezekano wa 41%, sare 25%, na ushindi wa Austria 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe