Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Malta dhidi ya Andorra

UEFA Nations League · Jpl, 4 Okt, 19:00 · Ta'Qali National Stadium, Takali

Updated Sun, Oct 4, 2026 21:07 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Kipigo
Malta Malta logo
1-0
Andorra logo Andorra
Muda Kamili LEAGUE D - 4 Ta'Qali National Stadium
135%Nyumbani X41%Sare 224%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Malta dhidi ya Andorra

Chaguo KuuSare
Matokeo Yanayotabiriwa1-1
Muda wa kuanzaJpl, 4 Okt, 19:00
Uhakika41%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Mon, Jun 29, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Malta imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Andorra ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Malta nyumbani na 4% kwa Andorra ugenini. Malta imefunga wastani wa mabao 0.50 na kuruhusu 2.63, huku Andorra ikifunga 0.50 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Malta ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Andorra ikiwa nafasi ya 3 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 41% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Sare

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-1 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Malta35%
Sare41%
Ushindi wa Andorra24%
Over 2.5 Goals Hapana 81% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 29% probability Actual: No · Lost
Matokeo Sahihi 1-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 1-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MaltaL L L W LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AndorraL L D L LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.50 - 0.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 3Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Malta imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Andorra ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Malta nyumbani na 4% kwa Andorra ugenini. Malta imefunga wastani wa mabao 0.50 na kuruhusu 2.63, huku Andorra ikifunga 0.50 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Malta ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Andorra ikiwa nafasi ya 3 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 41% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Malta dhidi ya Andorra

Utabiri wa mechi ya Malta dhidi ya Andorra ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Sare kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-1 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Malta una uwezekano wa 35%, sare 41%, na ushindi wa Andorra 24%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe