Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Lecce dhidi ya Udinese

Serie A · Jpl, 8 Feb, 17:00

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
Serie A logo Serie A Inasubiri
Lecce Lecce logo
2-1
Udinese logo Udinese
Muda Kamili Siku ya Mechi 24 Via del Mare
147%Nyumbani X28%Sare 225%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Lecce dhidi ya Udinese

Chaguo KuuUshindi wa Lecce
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 8 Feb, 17:00
Uhakika47%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Lecce imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Udinese ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Lecce nyumbani na 44% kwa Udinese ugenini. Lecce imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.50, huku Udinese ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Lecce ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 38 baada ya mechi 38, huku Udinese ikiwa nafasi ya 10 na alama 50 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 28% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lecce kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lecce

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Lecce47%
Sare28%
Ushindi wa Udinese25%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa LecceW L L W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa UdineseL L L L LAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini38% / 44%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 1.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo17 / 10Alama 38 dhidi ya alama 50

Sababu ya Utabiri

Lecce imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Udinese ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 38% kwa Lecce nyumbani na 44% kwa Udinese ugenini. Lecce imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.50, huku Udinese ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Lecce ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 38 baada ya mechi 38, huku Udinese ikiwa nafasi ya 10 na alama 50 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 47%, sare 28% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lecce kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Lecce 1 wins, Udinese 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Lecce dhidi ya Udinese

Utabiri wa mechi ya Lecce dhidi ya Udinese ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lecce kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Lecce una uwezekano wa 47%, sare 28%, na ushindi wa Udinese 25%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe