Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya MCF dhidi ya Mombasa Elite

National Super League · Jmos, 27 Sep, 15:00

Updated Sat, Oct 24, 2026 00:00 EAT
National Super League logo National Super League Ushindi
MCF MCF logo
0-1
Mombasa Elite logo Mombasa Elite
Muda Kamili Siku ya Mechi 1 Kenyatta Stadium
133%Nyumbani X29%Sare 238%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za MCF dhidi ya Mombasa Elite

Chaguo KuuUshindi wa Mombasa Elite
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 27 Sep, 15:00
Uhakika38%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

MCF imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Mombasa Elite ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa MCF nyumbani na 33% kwa Mombasa Elite ugenini. MCF imefunga wastani wa mabao 0.50 na kuruhusu 1.20, huku Mombasa Elite ikifunga 0.60 na kuruhusu 0.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, MCF ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 34 baada ya mechi 38, huku Mombasa Elite ikiwa nafasi ya 3 na alama 76 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 29% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Mombasa Elite kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Mombasa Elite

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa MCF33%
Sare29%
Ushindi wa Mombasa Elite38%
Over 2.5 Goals Hapana 58% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 30% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-1 · Won
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Final score: 0-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MCFL W L D WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Mombasa EliteL L D W LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.50 - 0.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo18 / 3Alama 34 dhidi ya alama 76

Sababu ya Utabiri

MCF imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Mombasa Elite ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa MCF nyumbani na 33% kwa Mombasa Elite ugenini. MCF imefunga wastani wa mabao 0.50 na kuruhusu 1.20, huku Mombasa Elite ikifunga 0.60 na kuruhusu 0.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, MCF ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 34 baada ya mechi 38, huku Mombasa Elite ikiwa nafasi ya 3 na alama 76 baada ya mechi 38. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 29% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Mombasa Elite kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

MCF 0 wins, Mombasa Elite 2 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 0-1 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya MCF dhidi ya Mombasa Elite

Utabiri wa mechi ya MCF dhidi ya Mombasa Elite ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Mombasa Elite kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa MCF una uwezekano wa 33%, sare 29%, na ushindi wa Mombasa Elite 38%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe