Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Belarus dhidi ya Albania

UEFA Nations League · Jpl, 15 Nov, 20:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 07:22 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Inasubiri
Belarus Belarus logo
vs
Albania logo Albania
Ijayo LEAGUE C - 6
133%Nyumbani X23%Sare 244%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Belarus dhidi ya Albania

Chaguo KuuUshindi wa Albania
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 15 Nov, 20:00
Uhakika44%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT.

Belarus imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Albania ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Belarus nyumbani na 50% kwa Albania ugenini. Belarus imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.90, huku Albania ikifunga 1.30 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Belarus ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 7 baada ya mechi 4, huku Albania ikiwa nafasi ya 1 na alama 9 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 23% na ushindi wa ugenini 44%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Albania kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Albania

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa Belarus33%
Sare23%
Ushindi wa Albania44%
Over 2.5 Goals Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BelarusW W D L DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AlbaniaW L W W LAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 1Alama 7 dhidi ya alama 9

Sababu ya Utabiri

Belarus imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Albania ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Belarus nyumbani na 50% kwa Albania ugenini. Belarus imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.90, huku Albania ikifunga 1.30 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Belarus ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 7 baada ya mechi 4, huku Albania ikiwa nafasi ya 1 na alama 9 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 23% na ushindi wa ugenini 44%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Albania kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Belarus 0 wins, Albania 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Belarus dhidi ya Albania

Utabiri wa mechi ya Belarus dhidi ya Albania ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Albania kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Belarus una uwezekano wa 33%, sare 23%, na ushindi wa Albania 44%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe