Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya 3K dhidi ya Soy United

National Super League · Jpl, 1 Mac, 15:00

Updated Mon, Jul 20, 2026 14:13 EAT
National Super League logo National Super League Ushindi
3K 3K logo
2-1
Soy United logo Soy United
Muda Kamili Siku ya Mechi 22
158%Nyumbani X22%Sare 220%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 58%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za 3K dhidi ya Soy United

Chaguo KuuUshindi wa 3K
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 1 Mac, 15:00
Uhakika58%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

3K imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Soy United ikishinda mechi 1 kati ya 2 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa 3K nyumbani na 4% kwa Soy United ugenini. 3K imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 0.80, huku Soy United ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 58%, sare 22% na ushindi wa ugenini 20%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa 3K kwa kiwango cha uhakika cha 58%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa 3K

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 58% ★★★☆☆
Ushindi wa 3K58%
Sare22%
Ushindi wa Soy United20%
Over 2.5 Goals Hapana 67% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Wastani 58% Final score: 2-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa 3KD W D D WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Soy UnitedL WAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini70% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.80 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

3K imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Soy United ikishinda mechi 1 kati ya 2 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa 3K nyumbani na 4% kwa Soy United ugenini. 3K imefunga wastani wa mabao 1.80 na kuruhusu 0.80, huku Soy United ikifunga 1.00 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 58%, sare 22% na ushindi wa ugenini 20%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa 3K kwa kiwango cha uhakika cha 58%.

3K 1 wins, Soy United 1 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 2-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya 3K dhidi ya Soy United

Utabiri wa mechi ya 3K dhidi ya Soy United ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa 3K kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 58%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa 3K una uwezekano wa 58%, sare 22%, na ushindi wa Soy United 20%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe