Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Iceland dhidi ya Luxembourg

UEFA Nations League · Jtat, 16 Nov, 20:00

Updated Sat, Oct 17, 2026 11:00 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Inasubiri
Aisilandi Aisilandi logo
vs
Luxembourg logo Luxembourg
Ijayo LEAGUE C - 6
151%Nyumbani X23%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 51%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Iceland dhidi ya Luxembourg

Chaguo KuuUshindi wa Iceland
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtat, 16 Nov, 20:00
Uhakika51%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Oct 17, 2026 00:00 EAT.

Iceland imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Luxembourg ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Iceland nyumbani na 33% kwa Luxembourg ugenini. Iceland imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.20, huku Luxembourg ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Iceland ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 8 baada ya mechi 4, huku Luxembourg ikiwa nafasi ya 4 na alama 3 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 51%, sare 23% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Iceland kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Iceland

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 51% ★★★☆☆
Ushindi wa Iceland51%
Sare23%
Ushindi wa Luxembourg26%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 28% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 51% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa IcelandD W W D LAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LuxembourgL L L W WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo1 / 4Alama 8 dhidi ya alama 3

Sababu ya Utabiri

Iceland imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Luxembourg ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Iceland nyumbani na 33% kwa Luxembourg ugenini. Iceland imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.20, huku Luxembourg ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Iceland ipo nafasi ya 1 ikiwa na alama 8 baada ya mechi 4, huku Luxembourg ikiwa nafasi ya 4 na alama 3 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 51%, sare 23% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Iceland kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Iceland 1 wins, Luxembourg 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Iceland dhidi ya Luxembourg

Utabiri wa mechi ya Iceland dhidi ya Luxembourg ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Iceland kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 51%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Iceland una uwezekano wa 51%, sare 23%, na ushindi wa Luxembourg 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe