Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya MOFA dhidi ya Talanta

National Super League · Jmos, 2 Mei, 13:00

Updated Sun, Jul 19, 2026 17:05 EAT
National Super League logo National Super League Kipigo
MOFA MOFA logo
3-3
Talanta logo Talanta
Muda Kamili Siku ya Mechi 31 Raila Odinga Homa Bay Stadium
137%Nyumbani X26%Sare 238%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za MOFA dhidi ya Talanta

Chaguo KuuUshindi wa Talanta
Matokeo Yanayotabiriwa1-2
Muda wa kuanzaJmos, 2 Mei, 13:00
Uhakika38%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

MOFA imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.10, huku Talanta ikifunga 2.50 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 26% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Talanta kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Talanta

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-2 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa MOFA37%
Sare26%
Ushindi wa Talanta38%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 6 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 60% probability Actual: Yes · Won
Matokeo Sahihi 1-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-3 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Final score: 3-3
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MOFAD D D D LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa TalantaL W L W WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 2.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

MOFA imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.10, huku Talanta ikifunga 2.50 na kuruhusu 1.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 37%, sare 26% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Talanta kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

MOFA 0 wins, Talanta 0 wins, 2 draws in last 2 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 3-3 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya MOFA dhidi ya Talanta

Utabiri wa mechi ya MOFA dhidi ya Talanta ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Talanta kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-2 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa MOFA una uwezekano wa 37%, sare 26%, na ushindi wa Talanta 38%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe