Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Greece dhidi ya Serbia

UEFA Nations League · Jtat, 16 Nov, 22:45

Updated Sat, Oct 17, 2026 08:16 EAT
UEFA Nations League logo UEFA Nations League Inasubiri
Ugiriki Ugiriki logo
vs
Serbia logo Serbia
Ijayo LEAGUE A - 6
154%Nyumbani X24%Sare 222%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 54%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Greece dhidi ya Serbia

Chaguo KuuUshindi wa Greece
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtat, 16 Nov, 22:45
Uhakika54%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Oct 17, 2026 00:00 EAT.

Greece imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Serbia ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Greece nyumbani na 33% kwa Serbia ugenini. Greece imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.50, huku Serbia ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Greece ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 8 baada ya mechi 4, huku Serbia ikiwa nafasi ya 4 na alama 0 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 54%, sare 24% na ushindi wa ugenini 22%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Greece kwa kiwango cha uhakika cha 54%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Greece

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 54% ★★★☆☆
Ushindi wa Greece54%
Sare24%
Ushindi wa Serbia22%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 54% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GreeceD D W W DAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa SerbiaL L L L WAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo2 / 4Alama 8 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Greece imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Serbia ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Greece nyumbani na 33% kwa Serbia ugenini. Greece imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.50, huku Serbia ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Greece ipo nafasi ya 2 ikiwa na alama 8 baada ya mechi 4, huku Serbia ikiwa nafasi ya 4 na alama 0 baada ya mechi 4. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 54%, sare 24% na ushindi wa ugenini 22%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Greece kwa kiwango cha uhakika cha 54%.

Greece 1 wins, Serbia 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Greece dhidi ya Serbia

Utabiri wa mechi ya Greece dhidi ya Serbia ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Greece kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 54%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Greece una uwezekano wa 54%, sare 24%, na ushindi wa Serbia 22%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe