Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wolves dhidi ya West Ham

Carabao Cup · Jnne, 26 Ago, 21:30

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
Carabao Cup logo Carabao Cup Inasubiri
Wolves Wolves logo
3-2
West Ham logo West Ham
Muda Kamili 2ND ROUND Molineux Stadium
134%Nyumbani X23%Sare 243%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 43%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wolves dhidi ya West Ham

Chaguo KuuUshindi wa West Ham
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJnne, 26 Ago, 21:30
Uhakika43%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Wolves imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku West Ham ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Wolves nyumbani na 50% kwa West Ham ugenini. Wolves imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku West Ham ikifunga 2.90 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 23% na ushindi wa ugenini 43%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa West Ham kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa West Ham

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 43% ★★☆☆☆
Ushindi wa Wolves34%
Sare23%
Ushindi wa West Ham43%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 43% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WolvesD W L L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa West HamW W D D LAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.40 - 2.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Wolves imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku West Ham ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Wolves nyumbani na 50% kwa West Ham ugenini. Wolves imefunga wastani wa mabao 1.40 na kuruhusu 1.40, huku West Ham ikifunga 2.90 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 23% na ushindi wa ugenini 43%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa West Ham kwa kiwango cha uhakika cha 43%.

Wolves 0 wins, West Ham 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wolves dhidi ya West Ham

Utabiri wa mechi ya Wolves dhidi ya West Ham ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa West Ham kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 43%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wolves una uwezekano wa 34%, sare 23%, na ushindi wa West Ham 43%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe