Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Numancia dhidi ya Mallorca

Copa del Rey · Jnne, 2 Des, 21:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
Copa del Rey logo Copa del Rey Inasubiri
Numancia Numancia logo
2-3
Mallorca logo Mallorca
Muda Kamili SECOND ROUND Nuevo Estadio Los Pajaritos
136%Nyumbani X27%Sare 237%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 37%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Numancia dhidi ya Mallorca

Chaguo KuuUshindi wa Mallorca
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJnne, 2 Des, 21:00
Uhakika37%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Numancia imeshinda mechi 1 kati ya 2 za mwisho zilizorekodiwa, huku Mallorca ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Numancia nyumbani na 10% kwa Mallorca ugenini. Numancia imefunga wastani wa mabao 2.50 na kuruhusu 1.50, huku Mallorca ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 27% na ushindi wa ugenini 37%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Mallorca kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Mallorca

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 37% ★★☆☆☆
Ushindi wa Numancia36%
Sare27%
Ushindi wa Mallorca37%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 37% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa NumanciaL WAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MallorcaW L L D WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.50 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Numancia imeshinda mechi 1 kati ya 2 za mwisho zilizorekodiwa, huku Mallorca ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Numancia nyumbani na 10% kwa Mallorca ugenini. Numancia imefunga wastani wa mabao 2.50 na kuruhusu 1.50, huku Mallorca ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 27% na ushindi wa ugenini 37%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Mallorca kwa kiwango cha uhakika cha 37%.

Numancia 0 wins, Mallorca 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Numancia dhidi ya Mallorca

Utabiri wa mechi ya Numancia dhidi ya Mallorca ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Mallorca kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 37%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Numancia una uwezekano wa 36%, sare 27%, na ushindi wa Mallorca 37%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe