Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya AFC Stoneham dhidi ya Fleet Town

FA Cup · Jmos, 2 Ago, 17:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
FA Cup logo FA Cup Ushindi
AFC Stoneham AFC Stoneham logo
2-0
Fleet Town logo Fleet Town
Muda Kamili EXTRA PRELIMINARY ROUND Stoneham Lane Football Complex
161%Nyumbani X25%Sare 214%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 61%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za AFC Stoneham dhidi ya Fleet Town

Chaguo KuuUshindi wa AFC Stoneham
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 2 Ago, 17:00
Uhakika61%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

AFC Stoneham imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Fleet Town ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa AFC Stoneham nyumbani na 4% kwa Fleet Town ugenini. AFC Stoneham imefunga wastani wa mabao 0.83 na kuruhusu 1.50, huku Fleet Town ikifunga 0.00 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 61%, sare 25% na ushindi wa ugenini 14%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa AFC Stoneham kwa kiwango cha uhakika cha 61%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa AFC Stoneham

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 61% ★★★★☆
Ushindi wa AFC Stoneham61%
Sare25%
Ushindi wa Fleet Town14%
Over 2.5 Goals Hapana 64% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 25% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Wastani 61% Final score: 2-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AFC StonehamL W D L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Fleet TownLAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.83 - 0.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

AFC Stoneham imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Fleet Town ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 90% kwa AFC Stoneham nyumbani na 4% kwa Fleet Town ugenini. AFC Stoneham imefunga wastani wa mabao 0.83 na kuruhusu 1.50, huku Fleet Town ikifunga 0.00 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 61%, sare 25% na ushindi wa ugenini 14%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa AFC Stoneham kwa kiwango cha uhakika cha 61%.

AFC Stoneham 1 wins, Fleet Town 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 2-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya AFC Stoneham dhidi ya Fleet Town

Utabiri wa mechi ya AFC Stoneham dhidi ya Fleet Town ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa AFC Stoneham kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 61%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa AFC Stoneham una uwezekano wa 61%, sare 25%, na ushindi wa Fleet Town 14%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe