Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Balham dhidi ya Faversham Town

FA Cup · Jmos, 2 Ago, 17:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
FA Cup logo FA Cup Kipigo
Balham Balham logo
1-1
Faversham Town logo Faversham Town
Muda Kamili EXTRA PRELIMINARY ROUND The Mayfield Stadium
121%Nyumbani X28%Sare 251%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 51%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Balham dhidi ya Faversham Town

Chaguo KuuUshindi wa Faversham Town
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 2 Ago, 17:00
Uhakika51%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Balham imeshinda mechi 0 kati ya 2 za mwisho zilizorekodiwa, huku Faversham Town ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Balham nyumbani na 50% kwa Faversham Town ugenini. Balham imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 3.00, huku Faversham Town ikifunga 2.11 na kuruhusu 1.22 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 21%, sare 28% na ushindi wa ugenini 51%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Faversham Town kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Faversham Town

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 51% ★★★☆☆
Ushindi wa Balham21%
Sare28%
Ushindi wa Faversham Town51%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 51% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BalhamL DAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Faversham TownL D L W WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 2.11Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Balham imeshinda mechi 0 kati ya 2 za mwisho zilizorekodiwa, huku Faversham Town ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Balham nyumbani na 50% kwa Faversham Town ugenini. Balham imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 3.00, huku Faversham Town ikifunga 2.11 na kuruhusu 1.22 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 21%, sare 28% na ushindi wa ugenini 51%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Faversham Town kwa kiwango cha uhakika cha 51%.

Balham 0 wins, Faversham Town 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Balham dhidi ya Faversham Town

Utabiri wa mechi ya Balham dhidi ya Faversham Town ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Faversham Town kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 51%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Balham una uwezekano wa 21%, sare 28%, na ushindi wa Faversham Town 51%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe