Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Botswana dhidi ya Congo DR

AFCON · Jnne, 30 Des, 22:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 11:37 EAT
AFCON logo AFCON Inasubiri
Botswana Botswana logo
0-3
Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo logo Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo
Muda Kamili GROUP STAGE - 3 Al-Barid Stadium
123%Nyumbani X29%Sare 248%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Botswana dhidi ya Congo DR

Chaguo KuuUshindi wa Congo DR
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJnne, 30 Des, 22:00
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Botswana imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Congo DR ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Botswana nyumbani na 40% kwa Congo DR ugenini. Botswana imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.70, huku Congo DR ikifunga 1.20 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Botswana ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 3, huku Congo DR ikiwa nafasi ya 2 na alama 7 baada ya mechi 3. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 23%, sare 29% na ushindi wa ugenini 48%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Congo DR kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Congo DR

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Botswana23%
Sare29%
Ushindi wa Congo DR48%
Over 2.5 Goals Hapana 74% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BotswanaL L L D LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Congo DRL W L D LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.60 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 2Alama 0 dhidi ya alama 7

Sababu ya Utabiri

Botswana imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Congo DR ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Botswana nyumbani na 40% kwa Congo DR ugenini. Botswana imefunga wastani wa mabao 0.60 na kuruhusu 1.70, huku Congo DR ikifunga 1.20 na kuruhusu 0.80 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Botswana ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 3, huku Congo DR ikiwa nafasi ya 2 na alama 7 baada ya mechi 3. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 23%, sare 29% na ushindi wa ugenini 48%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Congo DR kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Botswana 0 wins, Congo DR 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Botswana dhidi ya Congo DR

Utabiri wa mechi ya Botswana dhidi ya Congo DR ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Congo DR kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Botswana una uwezekano wa 23%, sare 29%, na ushindi wa Congo DR 48%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe