Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wick dhidi ya VCD Athletic

FA Cup · Jmos, 2 Ago, 17:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
FA Cup logo FA Cup Ushindi
Wick Wick logo
2-3
VCD Athletic logo VCD Athletic
Muda Kamili EXTRA PRELIMINARY ROUND Crabtree Park
122%Nyumbani X28%Sare 250%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 50%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wick dhidi ya VCD Athletic

Chaguo KuuUshindi wa VCD Athletic
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 2 Ago, 17:00
Uhakika50%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Wick imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku VCD Athletic ikishinda mechi 1 kati ya 2 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Wick nyumbani na 90% kwa VCD Athletic ugenini. Wick imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 3.00, huku VCD Athletic ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 22%, sare 28% na ushindi wa ugenini 50%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa VCD Athletic kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa VCD Athletic

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 50% ★★☆☆☆
Ushindi wa Wick22%
Sare28%
Ushindi wa VCD Athletic50%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-3 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 50% Final score: 2-3
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WickLAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa VCD AthleticL WAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 90%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Wick imeshinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho zilizorekodiwa, huku VCD Athletic ikishinda mechi 1 kati ya 2 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Wick nyumbani na 90% kwa VCD Athletic ugenini. Wick imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 3.00, huku VCD Athletic ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 22%, sare 28% na ushindi wa ugenini 50%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa VCD Athletic kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Wick 0 wins, VCD Athletic 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 2-3 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wick dhidi ya VCD Athletic

Utabiri wa mechi ya Wick dhidi ya VCD Athletic ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa VCD Athletic kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 50%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wick una uwezekano wa 22%, sare 28%, na ushindi wa VCD Athletic 50%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe